• kai_banner_01

INCONEL® gami C-22 INCONEL gami 22 /UNS N06022

Takaitaccen Bayani:

INCONEL alloy 22 (UNS N06022) wani ƙarfe ne mai jure tsatsa wanda ke da juriya ga tsatsa ta ruwa da kuma hari a yanayin zafi mai yawa. Wannan ƙarfe yana ba da juriya ta musamman ga tsatsa ta gaba ɗaya, rami, tsatsa ta ƙofa, harin tsakanin granular, da fashewar tsatsa. Alloy 22 ya sami aikace-aikace da yawa a cikin masana'antar sarrafa sinadarai/petrochemical, sarrafa gurɓataccen iskar gas (rufe sulfurization), wutar lantarki, sarrafa ruwa, ɓangaren litattafan almara da takarda, da kuma masana'antar zubar da shara.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Sinadarin Sinadarai

Alloy abu C Si Mn S P Ni Cr Mo W Fe V Co
AlloyC22 Minti             20.0 12.5 2.5 2.0    
Mafi girma 0.015 0.08 0.50 0.02 0.02 daidaito 22.5 14.5 3.5 6.0 0.35 2.5

Kayayyakin Inji

Matsayin Aolly

Ƙarfin tensile RmMpa Min

Ƙarfin bayarwa

RP 0.2

Mpa Min

Ƙarawa

Kashi 5%

Min

Smaganin

690

310

45

Sifofin Jiki

Yawan yawag/cm3

Wurin narkewa

8.61

1351~1387

Daidaitacce

Sanda, Bar, Waya da Hannu Mai Ƙirƙira- ASTM B 462 (Sanduna, Bar da Forging Stock), ASTM B 564 (Forgings), ASTM B 574 (Sanduna, Bar da Waya),

Faranti, Zane da Zare -ASTM B 575/B 906 & ASME SB 575/SB 906

Bututu & Bututu- ASTM B 619/B 775 da ASME SB 619/SB 775 (Bututun Walda), ASTM B 622/B 829 da ASME SB 622/SB 829 (Bututun Mara Sumul), ASTM B 626/B 751 da ASME SB 626/SB 751 (Bututun Walda),

Kayayyakin Walda- Injin cika INCONEL 622 - AWS A5.14 / ERNiCrMo-10, Injin walda na INCONEL 622 – AWS A5.11 / ENiCrMo-10

Sauran Siffofin Samfura -ASTM B 366/ASME SB 366 (Kayan aiki)

Halayen Hastelloy C-22

Haynes Hastelloy Masu Kaya

● Yana jure wa tsatsa, tsatsa da tsatsa mai kauri da kuma tsatsa mai ƙarfi

● Kyakkyawan juriya ga kafofin watsa labarai masu ragewa da kuma masu lalata iskar oxygen

● Kyakkyawan juriya ga iskar oxygen mai shiga cikin ruwa

● Juriya ta musamman ga nau'ikan yanayin aikin sinadarai iri-iri, gami da masu ƙarfi kamar su ferric acid, acetic anhydride, da ruwan teku da ruwan gishiri

● Yana tsayayya da samuwar kwararar da ke iyakan hatsi a yankin da zafi ke shafar walda

● Kyakkyawan iya aiki da walda


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • INCONEL® alloy HX UNS N06002/W.Nr. 2.4665

      INCONEL® alloy HX UNS N06002/W.Nr. 2.4665

      INCONEL alloy HX (UNS N06002) wani ƙarfe ne mai yawan zafin jiki, mai tauri, wanda nickel-chromium iron-molybdenum ke amfani da shi, wanda ke da juriya ga iskar shaka, kuma yana da ƙarfi sosai har zuwa 2200 oF. Ana amfani da shi don abubuwan da ke cikinsa kamar ɗakunan ƙonawa, injinan ƙonawa da bututun wutsiya a cikin injunan turbine na iskar gas na jiragen sama da na ƙasa; ga magoya baya, murhun birgima da membobin tallafi a cikin tanderun masana'antu, da kuma a cikin injiniyan nukiliya. Ana ƙera HX na ƙarfe na INCONEL cikin sauƙi kuma ana haɗa shi da walda.

    • HASTELLOY B-3 UNS N10675/W.Nr.2.4600

      HASTELLOY B-3 UNS N10675/W.Nr.2.4600

      Hastelloy B-3 wani ƙarfe ne na nickel-molybdenum wanda ke da kyakkyawan juriya ga fashewar ramuka, tsatsa, da tsatsa, tare da kwanciyar hankali na zafi wanda ya fi na ƙarfe B-2. Bugu da ƙari, wannan ƙarfe na nickel yana da babban juriya ga harin wuka da kuma yankin da zafi ya shafa. Alloy B-3 kuma yana jure wa acid sulfuric, acetic, formic da phosphoric, da sauran hanyoyin da ba sa yin oxidizing. Bugu da ƙari, wannan ƙarfe na nickel yana da kyakkyawan juriya ga hydrochloric acid a duk yawan abubuwa da yanayin zafi. Siffar da ta bambanta Hastelloy B-3 ita ce ikonta na kula da kyakkyawan juriya yayin fallasa na ɗan lokaci zuwa yanayin zafi mai matsakaici. Irin waɗannan fallasa ana samun su akai-akai yayin jiyya na zafi da ke da alaƙa da ƙera su.

    • INCONEL® gami C-276 UNS N10276/W.Nr. 2.4819

      INCONEL® gami C-276 UNS N10276/W.Nr. 2.4819

      An san INCONEL alloy C-276 (UNS N10276) saboda juriyarsa ga tsatsa a cikin nau'ikan hanyoyin sadarwa masu ƙarfi. Yawan sinadarin molybdenum yana ba da juriya ga tsatsa na gida kamar rami. Ƙarancin carbon yana rage yawan ruwan sama na carbide yayin walda don kiyaye juriya ga hare-haren da ke tsakanin granular a yankunan da zafi ya shafa na gidajen haɗin gwiwa. Ana amfani da shi a cikin sarrafa sinadarai, sarrafa gurɓataccen iska, samar da ɓawon burodi da takarda, maganin sharar masana'antu da na birni da kuma dawo da iskar gas mai "mai tsami". Aikace-aikace a cikin sarrafa gurɓataccen iska sun haɗa da layukan tara, bututu, dampers, cleabers, masu dumama iskar gas, fanka da gidajen fanka. A cikin sarrafa sinadarai, ana amfani da ƙarfe don abubuwan da suka haɗa da masu musayar zafi, tasoshin amsawa, masu fitar da iska da bututun canja wuri.

    • Hastelloy B2 UNS N10665/W.Nr.2.4617

      Hastelloy B2 UNS N10665/W.Nr.2.4617

      Hastelloy B2 wani sinadari ne mai ƙarfi wanda aka ƙarfafa shi da nickel-molybdenum, wanda ke da juriya ga yanayin da ke rage gurɓatawa kamar iskar hydrogen chloride, da kuma sulfuric, acetic da phosphoric acid. Molybdenum shine babban sinadari mai haɗaka wanda ke ba da juriya ga tsatsa ga muhallin da ke rage gurɓatawa. Ana iya amfani da wannan sinadari na ƙarfe na nickel a yanayin da aka haɗa shi da walda saboda yana tsayayya da samuwar ƙwayoyin carbide masu iyaka da hatsi a yankin da zafi ke shafar walda.

      Wannan ƙarfe mai suna nickel yana ba da kyakkyawan juriya ga hydrochloric acid a kowane taro da yanayin zafi. Bugu da ƙari, Hastelloy B2 yana da kyakkyawan juriya ga ramuka, tsagewar tsatsa da kuma harin yankin da zafi ya shafa. Alloy B2 yana ba da juriya ga tsantsar sulfuric acid da kuma wasu acid marasa oxidizing.