• kai_banner_01

Za mu halarci baje kolin ADIPEC daga 2 ga Oktoba zuwa 5 ga Oktoba. Barka da zuwa ziyartar mu a Booth 13437.

labarai

Barka da zuwa ziyartar mu a Booth 13437.

ADIPEC ita ce babbar ƙungiya mafi girma a duniya kuma mafi haɗaka ga masana'antar makamashi. Sama da kamfanoni 2,200 masu baje kolin kayayyaki, NOCs 54, IOCs, NECs da IECs da kuma manyan rumfunan ƙasa 28 masu baje kolin kayayyaki na ƙasashen duniya za su haɗu tsakanin 2-5 ga Oktoba 2023 don bincika yanayin kasuwa, hanyoyin samun mafita da gudanar da kasuwanci a duk faɗin sarkar darajar masana'antar.

Baya ga baje kolin, ADIPEC 2023 za ta karbi bakuncin Yankin Ruwa da Kayayyaki, Dijitalization In Energy Zone, Smart Manufacturing Zone da kuma Decarbonization Zone. Waɗannan baje kolin masana'antu na musamman za su ba wa masana'antar makamashi ta duniya damar ƙarfafa haɗin gwiwar kasuwanci da ke akwai da kuma samar da sabbin samfura na haɗin gwiwa tsakanin sassa daban-daban don buɗewa da haɓaka ƙima a cikin kasuwanci da kuma haɓaka ci gaba a nan gaba.

 

ADIPEC YANA HADA MAFI KYAU GA KASUWANCIN KU

 

Ƙwararrun masana makamashi za su haɗu kai tsaye don buɗe sabbin kasuwanci na miliyoyin daloli, inda kashi 95% na mahalarta ke da ikon siye ko kuma suna da tasiri ga ikon siye, wanda ke nuna ainihin damar kasuwanci da ADIPEC ke bayarwa.
Sama da ministoci 1,500, manyan jami'ai, masu tsara manufofi, da masu tasiri za su bayar da bayanai kan dabarun da aka yi amfani da su a tarurruka 9 da kuma zaman taro 350 kan sabbin hanyoyin fasahar makamashi masu kayatarwa. Wannan zai ba wa masu ruwa da tsaki damar yin aiki tare don daidaita da kuma tsara yanayin dabaru da manufofi na masana'antar makamashi.
A cikin kwanaki huɗu na ADIPEC 2023, duka sassan samarwa da masu amfani na sarkar darajar kayayyaki, gami da sama da NOCs 54, IOCs da IECs, da kuma rumfunan ƙasashe 28 na duniya, za su haɗu don buɗe sabbin kasuwanci na miliyoyin daloli.
A tsakiyar ɓangaren makamashi na duniya, ADIPEC tana samar da dandamali ga masu baje kolin kayayyaki daga ƙasashe 58, ciki har da rumfunan gwamnati guda 28 na ƙasashe. ADIPEC tana samar da dandamalin kasuwanci na ƙarshe inda kamfanoni ke taruwa don haɗin gwiwa na ƙasashen duniya, haɓaka cinikayyar ƙasashen biyu da kuma tattauna sabbin abubuwa don samun ingantacciyar makomar makamashi.

Lokacin Saƙo: Fabrairu-22-2023